![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhKS9U_BS9QXnT2rO4vW19hSQnszQzVMFRAZBkp_-907kL_4nDSjRQw2djjqsmq6BZ3mHZNdYLWbMZ5HZjPY6dXPbtJqT86Y5Ym-JDxDatZIwwYL8xWF9B2Sco6wGKUCuw4rl9r3mwzP3_k88B3AbWmRuP7VukjQ7pRoZlQoWiifWtObXLMgsvjxlFHT3Y/s1600/2MPR-US5HK-DFABTTY-W9HP.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhKS9U_BS9QXnT2rO4vW19hSQnszQzVMFRAZBkp_-907kL_4nDSjRQw2djjqsmq6BZ3mHZNdYLWbMZ5HZjPY6dXPbtJqT86Y5Ym-JDxDatZIwwYL8xWF9B2Sco6wGKUCuw4rl9r3mwzP3_k88B3AbWmRuP7VukjQ7pRoZlQoWiifWtObXLMgsvjxlFHT3Y/s1600/2MPR-US5HK-DFABTTY-W9HP.jpeg)
จากกรณีที่ หนุ่ม กะลา ได้ออกมาไลฟ์ชี้แจงผ่านเฟซบุ๊กว่า จากสิ่งที่เกิดขึ้นผมขอน้อมรับผิดทั้งหมด ไม่มีคำแก้ตัวใดๆ ทั้งสิ้นพร้อมกับบอกอีกว่า แยกบ้านกันอยู่กับภรรยามา 2 ปีแล้ว เงินทุกบาท เข้าที่คุณจูน ตนเองไม่ได้ใช้เงินตรงนั้นสักบาท พร้อมกับย้ำว่า เตรียมหย่าสิ้นเดือนนี้
ล่าสุดบนโลกออนไลน์ ได้มีการชี้เป้าสาวคนนี้ ว่าแท้ที่จริงเธอเป็นหนึ่งในแฟนคลับของ หนุ่ม กะลา และในงานคอนเสิร์ตของ หนุ่ม กะลา เมื่อวันที่ 18 กันยายน 2565 สาวคนนี้ก็เป็นคนเอาของมาให้หนุ่มด้วยซีนใหญ่อลังการ ด้วยเงินติดปีกขนาดใหญ่ คาดว่ามูลค่าหลายแสนบาท เกินหน้าเกินตาคุณจูน ภรรยา ที่ทำได้แค่อุ้มลูกมาแสดงความยินดีหน้าเวทีเท่านั้น
ปรากฎตัวที่ต่างๆด้วยกันบ่อย
เรียบเรียง สยามนิวส์