![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjQj8XqnZCp9-krkyuGuvpIbpf7iiibUFlP_MbIKV63kls8IhBQxmcvzV-oVC3pkFaswYyA8DvpuY38xADnfInORKl8F6yBLI9WjXCbX_M967dT4eozeIVmkVeJ_BNsoBkW5Vx-NFr1X-bPG13TjlKFLOM2KQQ3ZNFB2x8jaS5yVfzkPdC9MCLzK9B1Z74/s1600/2EBN-DOMB0-EKX9S4S-FEIY.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjQj8XqnZCp9-krkyuGuvpIbpf7iiibUFlP_MbIKV63kls8IhBQxmcvzV-oVC3pkFaswYyA8DvpuY38xADnfInORKl8F6yBLI9WjXCbX_M967dT4eozeIVmkVeJ_BNsoBkW5Vx-NFr1X-bPG13TjlKFLOM2KQQ3ZNFB2x8jaS5yVfzkPdC9MCLzK9B1Z74/s1600/2EBN-DOMB0-EKX9S4S-FEIY.jpeg)
ต้องยอมรับเลยว่าเป็นนางเอกสาวที่ประสบความสำเร็จในชีวิตเป็นอย่างมากสำหรับ สำหรับ นักเเสดงสาวพิม พิมประภาโดยล่าสุดพิมพิมประภาได้ออกมาอัพเดทข่าวดีผ่านทางไอจีส่วนตัวว่าได้รับรางวัลจากงานMAYA TV AWARDโดยเธอได้เผยว่า
ฟ้า/นภา ได้รางวัลแล้ววน้าาาา เย้!!!! ขอบคุณ MAYA TV AWARD สำหรับรางวัล “ดาราหญิงเจ้าบทบาทแห่งปี” จากละครเรื่อง #โฉมโฉด นะค้า ขอบคุณ @change2561 @djpchod @s.vorarit สำหรับทุกๆโอกาสที่มอบให้พิมนะคะ และจะตั้งใจอย่างเต็มที่ในทุกๆผลงานต่อไป ขอบคุณทีมงานนักแสดงโฉมโฉดทุกคน ขอบคุณป๊าม๊าที่คอยซัพพอร์ตพลักดันจนหนูมีวันนี้ แม่แอมแม่หวานแม่ยอดพี่บูเบะที่คอยอยู่ข้างๆเสมอในทุกๆก้าวของพิม และที่สำคัญที่สุดเลย ขอบคุณPFC @pimmyfanclub ทุกคนที่คอยซัพพอร์ตมอบพลังให้พิมตลอดมา รักทุกคนมากๆๆๆๆๆ สัญญาจะตั้งใจและพัฒนาตัวเองต่อไปเรื่อยๆนะคะ
ข้อมูลจาก@instagram