![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjPE33ArgeZiLPe2xK3_rR5K46_mh843yuumuXgY2rcUgaUBxu8kpK_0isuLQJWRPDsY6xESmPUbNd6IzjqYy4_ybYIPwZ7uC1s-ngenPS69_t7QWN8TLnxnEj-j7BMoHQdlk18RGwoV5Y3JXe4Yyj2lb16PI3ZtlnQ8b4FLgBqbaLX8drvDleEikOG4-w/s1600/0.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjPE33ArgeZiLPe2xK3_rR5K46_mh843yuumuXgY2rcUgaUBxu8kpK_0isuLQJWRPDsY6xESmPUbNd6IzjqYy4_ybYIPwZ7uC1s-ngenPS69_t7QWN8TLnxnEj-j7BMoHQdlk18RGwoV5Y3JXe4Yyj2lb16PI3ZtlnQ8b4FLgBqbaLX8drvDleEikOG4-w/s1600/0.jpg)
กำลังใจมาเต็ม “จูน เพ็ญชุลี” พาลูกสาวกินอาหารนอกบ้าน ยิ้มสดใสทั้งคู่เลยค่า
ต้องบอกเลยว่าน่ารักมากๆสำหรับ คุณจูน นภรรยาของ หนุ่มกะลา ที่ในตอนนี้ก็ใช้ชีวิตอยู่กับลูกสาว แน่นอนว่าเจ้าตัวมักจะออกมาอัพเดทความเคลื่อนไหวผ่านทาง เฟสบุค ส่วนตัวJune Penchu
ล่าสุด คุณจูน ได้ออกมาอัพเดทภาพความเคลื่อนไหวขณะที่พาลูกสาวไปกินอาหารนอกบ้านบอกเลยว่าน่ารักทั้งแม่ทั้งลูกโดยได้เขียนแคปชั่นเอาไว้ว่า
โพสต์ดังกล่าว
เป็นหวัด…แต่กินน้ำแข็งใสเมนูแรกเลย🍧มันชื่นใจ😊 เมนูโปรดน้องมิลล์ เกี้ยวทอด เต้าหู้ทอด น้ำแข็งใสถั่วแดง
Sponsored Ad