![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgCNfLXsza_fpChMXM6Cn-wXu2aFYWW3uim_I0hHIEJ-MvLh2CsRiS5VZbAtiGIN4wlC2c-KHPG7F2GjyE-eqJzdOSg6N0oEdscAQe8klj4q5-bMTGMTGtiy5FvAw4wQws7JvNhhX3sspuJrr9hfX1Krlk8-x0k8cWMQT-85SR8TVxeHuHBFTRFUl2sf20/s1600/2JJX-1EEW8-CKVH3FH-2TJM.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgCNfLXsza_fpChMXM6Cn-wXu2aFYWW3uim_I0hHIEJ-MvLh2CsRiS5VZbAtiGIN4wlC2c-KHPG7F2GjyE-eqJzdOSg6N0oEdscAQe8klj4q5-bMTGMTGtiy5FvAw4wQws7JvNhhX3sspuJrr9hfX1Krlk8-x0k8cWMQT-85SR8TVxeHuHBFTRFUl2sf20/s1600/2JJX-1EEW8-CKVH3FH-2TJM.jpeg)
เรียกได้ว่าทำเอาชาวโซเชียลฮือฮา เมื่อวันที่ 28 มิ.ย.66 กลางดึกที่ผ่านมา เฟสบุ๊กHappy Melon officialของดาราสาวผู้ล่วงลับ แตงโม นิดา หรือ แตงโม ภัทรธิดา เคลื่อนไหวอีกครั้ง โดยได้โพสต์ภาพถ่ายคู่กับ กระติก อิจศรินทร์ ผู้จัดการส่วนตัว พร้อมข้อความว่า มึงหลอกกูไปไอ้เพื่อนรักมึงรู้แก่ใจ
งานนี้ชาวเน็ตต่างเข้ามาคอมเมนต์กันจำนวนมาก พร้อมทั้งแซวบังแจ๊คที่คลื่อนไหวเฟซบุ๊กแตงโมมาก่อนหน้านี้ รวมถึง เบ๊น อาปาเช่ ก็เข้ามาคอมเมนต์ว่า 555 พรุ่งนี้กุส่งลูกเช้าด้วยบัง
เรียบเรียง มุมข่าว