![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEggpTfKRXCvEbaJYpgaNe674oexAyUbTxjSFUxG2FgL4dhE8CcscgottatjbukDA0iRqUgKpWcwOzolcH4kl2AioP_CL774h4q47Gk7ubqFrTLOin3i2Q99Bz620CRvym0Djbo6eW5uoIgysC5RXWb4MDNQ8_NKiRX4x8y2UgzKwrm21xXad6rtMBjVj0s/s1600/2XQU-JWDTP-W2N0INB-QR1O.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEggpTfKRXCvEbaJYpgaNe674oexAyUbTxjSFUxG2FgL4dhE8CcscgottatjbukDA0iRqUgKpWcwOzolcH4kl2AioP_CL774h4q47Gk7ubqFrTLOin3i2Q99Bz620CRvym0Djbo6eW5uoIgysC5RXWb4MDNQ8_NKiRX4x8y2UgzKwrm21xXad6rtMBjVj0s/s1600/2XQU-JWDTP-W2N0INB-QR1O.jpeg)
สิ้นสุดการรอคอยสำหรับลูกสาวของแพทริเซียและโน๊ต ที่ล่าสุดได้เผยโฉมหน้าลูกสาวครั้งแรก พร้อมตั้งชื่อสุดน่ารัก น้องเอลิเซีย พร้อมกับได้โพสต์ระบุข้อความว่า น้องเอลิเซียมาแล้วค่าทุกคนนน ปะป๊าตั้งชื่อให้คล้องจองกับมามี๊เลย หนูเกิดวันที่ 16.06.66 ทำน้ำหนักได้ 3,160 กรัม แล้วตอนนี้หนูกินเก่ง นอนเก่งสุดๆเลยค่ะ
โพสต์ดังกล่าว
น่ารักน่าชังมากๆ
ภาพจากpatriciagood
ภาพจากpatriciagood
ภาพจากpatriciagood
ล่าสุดไอจีของพี่สาวคนโตของตระกูลก็ได้เดินทางมาเยี่ยมหลานพร้อมกับคุณย่า อุไรวรรณ พร้อมกับได้ระบุข้อความว่า มาแล้ววววว น้องAlicia หลานสาวป้านก น่าเอ็นดูที่สุด ลุ้นกันทั้งบ้าน หน้าแอบคล้ายป้านกเนอะ (ป้าแอบคิดเอง) แต่แก้มได้แม่แพทมาเต็มๆ ยินดีกับปะป๊าโน๊ต หม่ามี้แพทด้วยน๊าาาา
เรียบเรียง สยามนิวส์