![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEieDJ7gPaCUW6JIiQE4m1FCA1XBKjv4Nol9m5djkAvJZUMglUBa5tRzcZvonUgLaQ7kDmw0D9OmpCLN7Dtgl-5XA1rGAFn6xEoV5hjIg7XfArBS8yl1OQzjkEYq2FQXnuDJGtnlBLFANGd2rsDSrxL8vA1sjY-gpciyISk5jRGdsFk8asYL8xvkqyg6xZk/s1600/2LLO-NUDK0-CQ7GST4-XLEP.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEieDJ7gPaCUW6JIiQE4m1FCA1XBKjv4Nol9m5djkAvJZUMglUBa5tRzcZvonUgLaQ7kDmw0D9OmpCLN7Dtgl-5XA1rGAFn6xEoV5hjIg7XfArBS8yl1OQzjkEYq2FQXnuDJGtnlBLFANGd2rsDSrxL8vA1sjY-gpciyISk5jRGdsFk8asYL8xvkqyg6xZk/s1600/2LLO-NUDK0-CQ7GST4-XLEP.png)
เรียกได้ เป็นอีกหนึ่งครอบครัวที่เป็นคุณพ่อคุณแม่ และลูกชายน่ารัก ดูอบอุ่นมาก อย่าง ดีเจพุฒ พุฒิชัย กับแม่ จุ๋ย วรัทยา และลูกชายสุดหล่อ น้องพีร์เจ ความน่ารักได้ทะลุจอ น่ากอดมาก แถมผมดกดำถ้าไม่บอกก็นึกว่าเด็กโตแล้ว
ภาพจากwarattaya
ภาพจากwarattaya
ล่าสุด คุณแม่จุ๋ย ได้โพสต์รูปน้องพีร์เจ ที่ตอนนี้วัย 6 เดือนครึ่งเเล้วเเต่ตัวโตน่าฟัดมาก โดยได้ระบุแคปชั่นว่า โอ๊ะโอ snowman น้อยครับ
ภาพจากwarattaya
ภาพจากwarattaya
ภาพจากwarattaya
งานนี้ แม่แอฟ ทักษอร ได้เข้ามาคอมเมนต์ถึงความน่ารัก ว่า โตจังเลยลูก และแฟนคลับก็เอ็นดูหนักมาก น่ารักมากครับ,ทรง อย่างแน่น เลยจ้ะ,หนูน่ารักมากเลยค่ะน้องพีร์เจต้าว ตัวกลมของปู่เป้น่ารักกกก เป็นต้น
ภาพจากwarattaya
ภาพจากwarattaya
ภาพจากwarattaya
เรียบเรียง news.in.th