![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh4qeBvt04epjHsoato1blXuL0MSlNEI5bqW1LUOO6n0d6r9AL-osd0FLKwr1uV5u2wtTVHrFV8BiPl83Kn9HyIuaNeOViuFxbyBOASSlBGmwvIBRAKhwoyfyz2G_s1lxNlCQGVGR8YjiHuBIcI6AzzpjhUzgE0O48vrjXdfY6yiQMq1V1hyrXlxObmTC0/s1600/2YTF-JFIGS-W8VAVZU-32BZ.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh4qeBvt04epjHsoato1blXuL0MSlNEI5bqW1LUOO6n0d6r9AL-osd0FLKwr1uV5u2wtTVHrFV8BiPl83Kn9HyIuaNeOViuFxbyBOASSlBGmwvIBRAKhwoyfyz2G_s1lxNlCQGVGR8YjiHuBIcI6AzzpjhUzgE0O48vrjXdfY6yiQMq1V1hyrXlxObmTC0/s1600/2YTF-JFIGS-W8VAVZU-32BZ.png)
หลายคนคงรู้จักกันเป็นอย่างดี สำหรับเสี่ยชัช สายเปย์ ที่ก่อนหน้านี้เป็นกระแสฮือฮาหนักมาก จากการเปย์สาว ที่มาเจ้าของวลีเด็ด เขาเรียกทั้งพี่ เรียกทั้งพ่อ เรียกทั้งผัวคะ ผัวขา
ล่าสุดติ๊กต๊อกที่ใช้ชื่อ@giftslackได้เผยเรื่องราวที่น่ายินดี เสี่ยชัช แต่งงานแล้วจ้า พร้อมกับได้ระบุข้อความว่า งานแต่งเสียชัชหน่อกล้วย ยินดีกับเจ้าบ่าวเจ้าสาวด้วยนะ หนุ่มกำแพงสาวตาก
ซึ่งเรียกได้ว่าทำคนทั้งงานต่างโฟกัสหน้าเจ้าสาว เหมาะสมกันมาก เสี่ยชัชเหมาะแล้วกับเจ้าสาวคู่ชีวิตคนนี้
ภาพจาก@giftslack
เรียบเรียง สยามนิวส์