![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgBtN6k7gYciETcBYnCUFWJMlQPf-iH9wE0nmSPDXmftBVXQT2nWYP4aN8oLUa4yxATHi_6BVU2WcbwXIUxYlFcUJZ0BOVUHhFuCQQdtfDDQfxHUQFgX4aY6p_zE2EqQJzVlS_gIWyTCkNMyt7AjmLHZumMoKlIk4h9WOS2NQIMP4z1tix1qpiPd7hKRvw/s1600/2AWM-RPRFQ-TGBNCRW-DBQT.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgBtN6k7gYciETcBYnCUFWJMlQPf-iH9wE0nmSPDXmftBVXQT2nWYP4aN8oLUa4yxATHi_6BVU2WcbwXIUxYlFcUJZ0BOVUHhFuCQQdtfDDQfxHUQFgX4aY6p_zE2EqQJzVlS_gIWyTCkNMyt7AjmLHZumMoKlIk4h9WOS2NQIMP4z1tix1qpiPd7hKRvw/s1600/2AWM-RPRFQ-TGBNCRW-DBQT.jpeg)
จากกรณีที่ ทางด้าน จูน เพ็ญชุลี ภรรยา หนุ่ม กะลา มาให้สัมภาษณ์ในรายการโหนกระแสถึงเรื่องเดินหน้าฟ้องสาวมือที่ 3 10 ล้านบาท และทางด้าน หนุ่ม กะลา ประกาศจบความสัมพันธ์กับสาวมือที่ 3 กลางรายการอีกด้วย และสัญญาว่าจะดูแล จูนและลูกอย่างดีที่สุด
ภาพจากโหนกระแส
ภาพจากโหนกระแส
เเละล่าสุด หนุ่ม กรรชัย นั้นก็ได้กล่าวในรายการเที่ยงวันทันเหตุการณ์ ถึงประเด็นดราม่าดังกล่าวของสาวคนใหม่เเละนักร้องดัง หนุ่ม กะลา ว่าตกลงเป็นยังไง เลิกหรือไม่เลิก ?
เราก็โทรไปปรากฏไม่รับสาย (หนุ่มกรรชัย-ทีมงาน) พยายามโทรแล้วโทรอีก โทรไปยังไงก็ไม่รับสาย แต่มีสิ่งที่สะดุดคือ เสียงรอสาย ทีมงานเราพยายามติดต่อเข้าไปเสียงรอสายเป็นเพลงของ หนุ่ม กะลา
โดยเพลงรอสายดังกล่าว เป็นเพลง เอาคืนมา ของ หนุ่ม กะลา ซึ่งเนื้อเพลงมีดังนี้
ไปรักคนอื่นได้แล้ว เลิกรอเธอสักที รู้ทั้งรู้ตัวดี เธอไม่มีวันเห็นใจ
ไปรักคนอื่นได้แล้ว รักใครสักคนที่ไม่ใจร้าย
พอแล้วกับคำว่ารักที่งมงาย เอาหัวใจฉันคืนมา
เรียบเรียง สยามนิวส์