![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhhAsRmXtDuQFM3BFpZJSZDdq3btESfv_iy5YwLcFwPR5S_fGnDQGPB7tqb3E9v5WVtIXM5hPnMo4Hj1NvtB0GE7f5gLKFHFfGAuM2Nb76QcMSnKtMTXI0ftWawXeHtcdK5pnn1shC3STgSINF9yt-NSSE85T_Ki5N2sQrmcOkFKoc8h62-3UxMNKpE/s1600/2YEZ-GTEGS-BPPOWQC-ZEUG.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhhAsRmXtDuQFM3BFpZJSZDdq3btESfv_iy5YwLcFwPR5S_fGnDQGPB7tqb3E9v5WVtIXM5hPnMo4Hj1NvtB0GE7f5gLKFHFfGAuM2Nb76QcMSnKtMTXI0ftWawXeHtcdK5pnn1shC3STgSINF9yt-NSSE85T_Ki5N2sQrmcOkFKoc8h62-3UxMNKpE/s1600/2YEZ-GTEGS-BPPOWQC-ZEUG.png)
มาแล้วจ้า ลูกสาวแม่แพทริเซีย กู๊ด กับคุณพ่อ โน้ต วิเศษ รังษีสิงห์พิพัฒน์ โดยแม่แพทโพสต์ข้อความรบุว่า Welcome to the world, Alicia our sweet baby girl born on the 16th of June at 38 weeks + 2 days we are so grateful to hold you healthily in our arms. น้องเอลิเซียมาแล้วค่าทุกคนนน ปะป๊าตั้งชื่อให้คล้องจองกับมามี๊เลย หนูเกิดวันที่ 16.06.66 ทำน้ำหนักได้ 3,160 กรัม แล้วตอนนี้หนูกินเก่ง นอนเก่งสุดๆเลยค่ะ
ยินดีกับคุณพ่อคุณแม่ป้ายแดงด้วยจ้า
ภาพจาก patriciagood
เรียบเรียง สยามนิวส์