![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg4L0NBmbdxDd2cIqatAK5xWHF446nISLqoEY2jkGUUOvyqvFGmL1eqSKMyAhXS81GJrwSbHK41aUPAWaTqG54s7bSNunCveLQBdDMt-Y4vuuHzmj2m36tF-PXTcfjtRIGdalaojd7GnCG9gDqtG_IYtTxsVg9nJOsWrLHU3Z4WMg4JuUyeS1nQGMr1ycU/s1600/0.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg4L0NBmbdxDd2cIqatAK5xWHF446nISLqoEY2jkGUUOvyqvFGmL1eqSKMyAhXS81GJrwSbHK41aUPAWaTqG54s7bSNunCveLQBdDMt-Y4vuuHzmj2m36tF-PXTcfjtRIGdalaojd7GnCG9gDqtG_IYtTxsVg9nJOsWrLHU3Z4WMg4JuUyeS1nQGMr1ycU/s1600/0.jpg)
ต้องยอมรับเลยว่าเป็นที่หนึ่งครอบครัวที่มีความรักกันทั้งบ้านสำหรับ พีททองเจือ เจ็ง วิไลลักษณ์และลูกๆทั้ง 3 คน ซึ่งก็จะได้เห็น โมเมนต์ความน่ารักแบบนี้ผ่านทาง IG ของครอบครัว
โดยล่าสุดมีรายงานว่า พีททองเจือ ได้ออกมาโพสต์ภาพความน่ารักของลูกสาว น้องมิย่า และคุณแม่พร้อมกับระบุข้อความว่า 💖 All love for @miya_thongchua
ข้อมูลจาก @instagram