![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg8FFSOw-97h9YDfcSOp2dayfF26_7oBswa7oXGL2Uc8PMTv0cdE1KESMzrA0OSL9ExpH5Llp8FN8ry5KUzWuyCH7kjadnZ8LlEdM-_pZd5XriO3u2jM9R1XBpQJoOzuKx4ne109yIDRrWZrbhYqzAIIybvLUJDRg9ChrZrPXsixtK0RmLVzwQk2rsTFH0/s1600/0.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg8FFSOw-97h9YDfcSOp2dayfF26_7oBswa7oXGL2Uc8PMTv0cdE1KESMzrA0OSL9ExpH5Llp8FN8ry5KUzWuyCH7kjadnZ8LlEdM-_pZd5XriO3u2jM9R1XBpQJoOzuKx4ne109yIDRrWZrbhYqzAIIybvLUJDRg9ChrZrPXsixtK0RmLVzwQk2rsTFH0/s1600/0.png)
ต้องบอกเลยว่าช่วงนี้มีภาพหวานๆออกมาให้แฟนคลับได้ตาร้อนผ่าวกันบ่อยๆสำหรับ สาว ใบเฟิร์น และ นายณภัทร ล่าสุด ทำเอาแฟนๆต่างก็ตกอกตกใจ ว่าเกิดอะไรขึ้น เมื่อเข้าไปส่องอินสตราแกรมของเเม่ หมูพิมพ์ผกา แม่ของพระเอกหนุ่ม นาย ณภัทร พบว่าไม่ได้กดติดตามอินสตราแกรมของ ใบเฟิร์น พิมพ์ชนก แล้ว
และรูปภาพในวันเกิดของแม่หมูพิมผกาในปี 2565 ที่มีใบเฟิร์นร่วมอยู่ในภาพ ก็ถูกลบออกจากอินสตราแกรมแม่หมูเป็นที่เรียบร้อย แต่ก็ไม่รู้ว่าแม่หมูอาจจะแค่ซ่อนไว้หรือเปล่านั่นเอง ทำเอาแฟนคลับเข้ามาคอมเมนต์สอบถาม ระบุว่า แม่หมูอัลฟอลโลใบด้วยหรอคะ หลังจากนั้นก็มีชาวเน็ตมาคอมเมนต์ต่ออีกว่า เหมือนจะลบรูปใบออกด้วยค่ะ รูปไปเที่ยวต่างประเทศ กับรูปที่มาอวยพรวันเกิด ก็ลบออกไปแล้ว
งานนี้แฟนคลับต่างบอกว่า ใจคอไม่ดีเลย แต่เมื่อเข้าไปส่องอินสตราแกรมของสาวใบเฟิร์น ก็ยังพบว่า ยังฟอลโลว์อินสตราแกรมของแม่หมูพิมพ์ผกาอยู่ปกติ ไม่รู้ว่างานนี้จะเป็นการกดผิด หรือมีอะไรหรือเปล่า อย่างไรแล้ว คงต้องมารอฟังคำตอบจากปาก ของแม่หมูกันเองน่าจะดีกว่าคาดเดาค่ะ
ขอบคุณnaphat_nine
เรียบเรียง สยามนิวส์