![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgUETUN7_3YK1fn-eqo4Wz8UbFcBtxi_2jpUSDujmlheHpCjUm9FJhVk6siRjB4_PJpJTx_ExSQfu86lvY3vOLbjH_p-RzE84r6h5tmtIPs8MvhS_bD-H_91mkp6n_DNnA4P2mwy_I2fWfkm_jm09SaOBq2TaaB7dx_4YsVDWMg6Yc1ZAdg7K1ZmXybRjs/s1600/2JED-G8EKC-ES5YBL5-NXHC.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgUETUN7_3YK1fn-eqo4Wz8UbFcBtxi_2jpUSDujmlheHpCjUm9FJhVk6siRjB4_PJpJTx_ExSQfu86lvY3vOLbjH_p-RzE84r6h5tmtIPs8MvhS_bD-H_91mkp6n_DNnA4P2mwy_I2fWfkm_jm09SaOBq2TaaB7dx_4YsVDWMg6Yc1ZAdg7K1ZmXybRjs/s1600/2JED-G8EKC-ES5YBL5-NXHC.jpeg)
ลุ้นตลอดทางสุดท้ายอึ้ง!
‘ไอซ์ อภิษฎา’ พาลูกสาว ‘น้องเลอา’ ขึ้นเครื่องบินไกลครั้งแรก
ไอซ์ อภิษฎา พาลูกสาว น้องเลอา ขึ้นเครื่องบินเดินทางไกลครั้งแรก สาวน้อยร่าเริงมากทำแม่โล่งใจเลย
คุณแม่ลูกหนึ่งที่สวยเป๊ะและยังเซ็กซี่เหมือนเดิมยกให้ ไอซ์ อภิษฎา เพราะหุ่นของเธอนั้นเเข้าที่เร็วมากเรียกว่าเพรียวบางเหมือนเดิมเพิ่มเติมคือสวยไม่แผ่ว
และหากใครติดตามอินสตาแกรมของ ไอซ์ อย่างต่อเนื่องก็จะได้เห็นโมเมนต์น่ารักๆ ของแม่ลูก เรียกว่าเห็นแล้วยิ้มเลย
และอีกหนึ่งโมเมนต์ที่พี่แฟนคลับของ น้องเลอา ซุปตาร์ตัวน้อยเห็นแล้วต้องปรบมือให้เลย นั่นคือการขึ้นเครื่องบินและเป็นการเดินทางนานหลายชั่วโมงครั้งแรก
ซึ่ง แม่ไอซ์ ได้เขียนแคปชั่นไว้ว่า ” Long flight ครั้งแรกของเลอา ลุ้นๆ หมายถึงแม่นะ แต่มาจากภูเก็ตรอด นางหลับอย่างเดียว เป็น กลจ. ให้ม๊าโม๊ะด้วยน้า”
จากภาพจะเห็นว่า น้องเลอา ร่าเริงสดใสและดูตื่นตาไปกับสิ่งใหม่ๆ รอบตัว ไม่งอแงเลย เป็นอันว่าไฟลท์นี้ผ่านฉลุยนะจ๊ะ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEibnRhEP8r86ZsQ7OunlPaF4vO-Bsj0bSsk0Dzm-uzrVoTXjaFtJtbVBx6KTD9_KGiooJfPmk7twKeTDG5wFPQ6U8PcIgcgtrAK9eZ42uvTbWODt_I-BICXgJINSPiXy4jqbUaZK4gLCgUJbhn53dyJYSdFAWSKtRrDqzvc9zdO9J-8HHTL5rRb46TeynH8/s1600/2JED-G8EKC-ES5YBL5-NXHC.jpeg)