![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjO7IUkkY4buMNdZ6Ekj1BB91x9HhoTHtjH_gG-tdUzhVmGnclUSYb9NR541rCWHsBydoxH2-HLz7KRD5Et8DAk4ErOJnMICaKhuQOaMJg4dhiA4dB58DPokguv52Mf58ybiY4VFCRWCgG3gqVU0-Jf05m9iOk6vOu_fxugK9rJtZZI5iL26ysqht5GMjY/s1600/2GDX-XMWBS-IHH17GR-TFFL.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjO7IUkkY4buMNdZ6Ekj1BB91x9HhoTHtjH_gG-tdUzhVmGnclUSYb9NR541rCWHsBydoxH2-HLz7KRD5Et8DAk4ErOJnMICaKhuQOaMJg4dhiA4dB58DPokguv52Mf58ybiY4VFCRWCgG3gqVU0-Jf05m9iOk6vOu_fxugK9rJtZZI5iL26ysqht5GMjY/s1600/2GDX-XMWBS-IHH17GR-TFFL.jpeg)
จากกรณีที่ ทางด้าน จูน เพ็ญชุลี ภรรยา หนุ่ม กะลา มาให้สัมภาษณ์ในรายการโหนกระแสถึงเรื่องเดินหน้าฟ้องสาวมือที่ 3 10 ล้านบาท และทางด้าน หนุ่ม กะลา ประกาศจบความสัมพันธ์กับสาวมือที่ 3 กลางรายการอีกด้วย และสัญญาว่าจะดูแล จูนและลูกอย่างดีที่สุด
ภาพจากโหนกระแส
ภาพจากโหนกระแส
โดยในตอนนี้หลายคนอาจจะเข้าใจว่า จูน ภรรยาของหนุ่ม กะลานั้น เป็นแม่บ้าน แต่ความจริงนั้นคุณจูนเป็น Hr ระดับสูงของธนาคารแห่งหนึ่งบางคนยังมองว่าเค้าเป็นแม่บ้านผัวหาเลี้ยง แต่ถ้าไปดูสัมภาษณ์งานแต่งจะรู้ว่าเค้าทำงานมาตลอด และแพลนกันไว้ว่า ถ้าเมื่อไหร่ผัวไม่มีงานร้องเพลง เค้าจะเป็นคนหาเลี้ยงเอง
เรียบเรียง สยามนิวส์